ศูนย์บริการวิชาการทางวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ จัดกิจกรรมละลายพฤติกรรม เพื่อสร้างความสามัคคี การทำงานเป็นทีม ภายในองค์กรให้กับบุคลากรของบริษัท ทัทวิน จำกัด
********วันที่ 5 ธันวาคม 2565 ศูนย์บริการวิชาการทางวิศวกรรม คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ จัดกิจกรรมละลายพฤติกรรม เพื่อสร้างความสามัคคี การทำงานเป็นทีม ภายในองค์กรให้กับบุคลากรของบริษัท ทัทวิน จำกัด จำนวน 70 คน ณ ห้องประชุมโรงแรมทีอาร์ร็อคฮิลล์
ซึ่งได้รับเกียรติจาก คุณเอื้อธอันน์ สุวรรณประดับ และดร.กนิกนันต์ กล้าหาญ บุคลากรคณะเศรษฐศาสตร์ ม.อ.เป็นวิทยากรในหลักสูตรดังกล่าว
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
ทั้งนี้หากท่านใดสนใจ #หลักสูตรการอบรมของคณะวิศวกรรมศาสตร์ # #มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ สามารถติดตามได้ที่ www.acaser.eng.psu.ac.th หรือ โทร. 074-287089, 074-287054, 074-287423 และ 089-7333125 E-mail : eng-service@eng.psu.ac.th
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
![S 8929457](/files/wsaowalak/S__8929457.jpg)
![S 8929450](/files/wsaowalak/S__8929450.jpg)
![S 8929452](/files/wsaowalak/S__8929452.jpg)
![S 8929453](/files/wsaowalak/S__8929453.jpg)
![S 8929454](/files/wsaowalak/S__8929454.jpg)
![S 8929455](/files/wsaowalak/S__8929455.jpg)
![S 8929456](/files/wsaowalak/S__8929456.jpg)
![S 8929458](/files/wsaowalak/S__8929458.jpg)
![S 8929459](/files/wsaowalak/S__8929459.jpg)
![S 8929460](/files/wsaowalak/S__8929460.jpg)